Trang chủ 2021 tháng 5

Có phải ở một chỗ lâu quá bị điên không

Có phải ở một chỗ lâu quá bị điên không.... Thề đầu óc trên mây đúng chuẩn. Tối qua vẫn mơ là đang đứng mốc 605 ngắm hoàng hôn đỏ rợp trời sau 3 ngày táp mưa gió liên tọi với cái balo gần 20kg. Xong p

Hết năm Một năm có nhiều chuyện vui lẫn buồn bỏ lỡ nhiều điều làm được nhiều điều

Hết năm..... Một năm có nhiều chuyện vui lẫn buồn, bỏ lỡ nhiều điều, làm được nhiều điều !!! Mong năm mới mọi người mạnh khoẻ, gia đình hạnh phúc, mong thành công giàu sang phú quý tới gia đình bạn bè

THÁNG GIÊNG Chí Anh Tháng giêng về trong nỗi nhớ mong manh

THÁNG GIÊNG Chí Anh Tháng giêng về trong nỗi nhớ mong manh Nhớ người thân, nhớ cả người xa lạ Quen hay không đều thấy yêu tất cả Ấm áp tựa hồ tia nắng đầu mùa Tháng giêng về, yêu lắm buổi chiều mưa Từ

Chỉ còn 2 ngày nữa là đến ngày 8 3 2018

Chỉ còn 2 ngày nữa là đến ngày 8/3/2018. Chí Anh chả có quà gì tặng chị em, chỉ biết cười trừ thôi. May mà còn biết làm thơ để ca ngợi. Mấy hôm nay cứ kỳ cụi làm thơ và cũng được mấy bài rồi. Bắt đầu

XIN CÁM ƠN NGƯỜI PHỤ NỮ MỪNG NGÀY 8 3 Lời cám ơn Chúa vì kế hoạch của Ngài cho ơn gọi và sứ mạng của người nữ trên thế giới cũng trở thành m

XIN CÁM ƠN NGƯỜI PHỤ NỮ MỪNG NGÀY 8.3 "Lời cám ơn Chúa vì kế hoạch của Ngài cho ơn gọi và sứ mạng của người nữ trên thế giới, cũng trở thành một lời cám ơn cụ thể và trực tiếp đối với các người nữ, vớ

Xin cám ơn chị em hỡi người nữ lao động đang làm việc trong mọi lãnh vực của đời sống xã hội kinh tế văn hóa nghệ thuật chính trị vì sự đóng

"Xin cám ơn chị em, hỡi người nữ lao động, đang làm việc trong mọi lãnh vực của đời sống xã hội, kinh tế, văn hóa, nghệ thuật, chính trị, vì sự đóng góp không thể thiếu mà chị em cống hiến cho sự hình

HOA_SÂM_ĐẤTP_LUS CHỈ PHÙ HỢP CHO CƠ ĐỊA KHÓ GIẢM LỜN TẤT CẢ CÁC LOẠI GIẢM CÂN

#HOA_SÂM_ĐẤTP_LUS CHỈ PHÙ HỢP CHO CƠ ĐỊA KHÓ GIẢM - LỜN TẤT CẢ CÁC LOẠI GIẢM CÂN -... ?Không khuyến khích và không sử dụng cho những bạn mới bắt đầu sử dụng giảm cân. ?Tất cả nên sử dụng HOA SÂM ĐẤT

Các Mẹ đang lo lắng vì con biếng ăn chậm tăng cân

Các Mẹ đang lo lắng vì con biếng ăn chậm tăng cân. Đừng lo nhé đã có : ?#CỐM_DINH_DƯỠNG_EXTRA_KID?#Công_thức_ăn_ngon?#Tăng_cường_hệ_miễn_dịch ?Đừng để chứng biếng ăn của trẻ kéo dài sẽ làm ảnh hưởng k

Chỗ này đang nuôi 146 trẻ mồ côi cùng với một số người già neo đơn hoặc khuyết tật

Chỗ này đang nuôi 146 trẻ mồ côi cùng với một số người già neo đơn hoặc khuyết tật. Trẻ mồ côi đủ độ tuổi, nhiều nhất là tầm 3-6 tuổi. Trẻ 4 tuổi trở lên được cho đi học ở Xã Mỹ Xuân, đến lớp 10 thì

Các bước xây dựng chương trình đào tạo trong doanh nghiệp chuyên nghiệp

Các bước xây dựng chương trình đào tạo trong doanh nghiệp chuyên nghiệp Những doanh nghiệp hoạt động theo quy mô và tổ chức chuyên nghiệp luôn cần có một quy trình việc thống nhất. Trong đó, các bước xây dựng chương trình đào tạo trong doanh nghiệp là một điều vô cùng qua

DES - Đơn vị cung phần mềm đào tạo trực tuyến hàng đầu hiện nay

DES - Đơn vị cung phần mềm đào tạo trực tuyến hàng đầu hiện nay Với tình hình dịch bệnh bùng phát như hiện nay thì nhu cầu học và đào tạo online phát bùng nổ hơn bao giờ hết. Nếu bạn đang tìm một phần mềm đào tạo trực tuyến hàng đầu thì DES chính là lựa chọn bạn k

Sáng nay mình bế Thỏ cho Thỏ ti Bìn chuẩn bị đi học Min đưa chị đi học cùng ông ngoại vì Min vẫn ho nên mẹ cho Min nghỉ học thêm ngày nữa

Sáng nay, mình bế Thỏ cho Thỏ ti. Bìn chuẩn bị đi học. Min đưa chị đi học cùng ông ngoại, vì Min vẫn ho nên mẹ cho Min nghỉ học thêm ngày nữa. Mẹ đang bế em, nên Bìn Min tự đi giày lấy balo các thứ! M

Con đi nhé tình thân xin ở lại Xin gửi lại hương quê ấm tim nồng Chiều gió thoảng bên làn mây phiêu bồng Hồn ru đãng níu gót chân người đi

Con đi nhé... tình thân xin ở lại.. Xin gửi lại hương quê ấm tim nồng Chiều gió thoảng bên làn mây phiêu bồng Hồn ru đãng níu gót chân.... người đi. ..... Thôi chào nhé...tiếng nấc lúc chia ly Nhìn bó

1000+ mẫu cốc thủy tinh uống sinh tố thông dụng nhất

1000+ mẫu cốc thủy tinh uống sinh tố thông dụng nhất Cốc thủy tinh là sản phẩm nội thất không thể thiếu trong mỗi gia đình hiện nay đặc biệt những cửa hàng kinh doanh đồ uống. Hiểu được điều đó nên trong nội dung bài viết dưới đây chúng tôi xin được giớ

Địa chỉ bán chai lọ thuỷ tinh uy tín chất lượng tại thành phố Hồ Chí Minh

Địa chỉ bán chai lọ thuỷ tinh uy tín chất lượng tại thành phố Hồ Chí Minh Trong cuộc sống ngày nay hẳn chúng ta đã không còn xa lạ gì với những sản phẩm chai đây là sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong đời sống được áp dụng trong nhiều lĩnh vực dùng để đựng thực phẩm xuất h

Tôi ơ nơi xa đê n đê ta o sư thay đô i ơ ngôi trươ ng va la ng cu a ba n bă ng tu sa ch bă ng thuê ngươ i đa o ta o qua n ly tu sa ch cho tr

Tôi ở nơi xa đến để tạo sự thay đổi ở ngôi trường và làng của bạn bằng tủ sách, bằng thuê người đào tạo quản lý tủ sách cho trường và xã của bạn, chia sẻ những cách khu