Trang chủ 2021 tháng 7

Vẫn thích mặc cái áo rách mẹ vá vẫn thích mặc cái quần rách đít mẹ khâu vẫn thích mang đôi giày bạc màu mẹ mua bước vào quán bia ngồi kêu bi

Vẫn thích mặc cái áo rách mẹ vá, vẫn thích mặc cái quần rách đít mẹ khâu, vẫn thích mang đôi giày bạc màu mẹ mua...bước vào quán bia ngồi kêu bia uông cho nó mát trưa hè....vậy mà bị những ánh mắt kỳ

Làm từ sáng sớm mệt thế nào đi nữa thì vẫn thấy những lúc ngắm thành quả cô

Làm từ sáng sớm mệt thế nào đi nữa thì vẫn thấy những lúc ngắm thành quả cô ?? quá xinh đẹp như thế này lòng thật sự vui & hạnh phúc . Phải thật lòng thật dạ 1 câu ko ai chăm cô ? từ a—>z có tâm mà k

Mai mùng 1 khách yêu ơi e làm ctrinh khuyến mại nho nhỏ nha khách yêuuuu

Mai mùng 1 khách yêu ơi e làm ctrinh khuyến mại nho nhỏ nha khách yêuuuu Mua bất cứ 1 đồ ăn gì bên em đều được TẶNG ngay 1 chai TRÀ THÁI ?? Menu bên em có - Tiramisu nhỏ 1 lớp ( mix tx-cc) : #35k

Menu bên em có Tiramisu nhỏ 1 lớp mix tx cc 35k Mix 4 vị 40k Tiramisu vừa 1 lớp mix 2 vị 55k Mix 4 vị 60k Big size mix 2 vị 65k Mix 4 vị 75k

Menu bên em có - Tiramisu nhỏ 1 lớp ( mix tx-cc) : #35k Mix 4 vị #40k - Tiramisu vừa 1 lớp mix 2 vị #55k Mix 4 vị #60k - Big size mix 2 vị #65k Mix 4 vị #75k NAMA CHOCOLATE #35k/50 viên #6

Cảm ơn chương trình Vì tầm vóc Việt đã cho Hân cơ hội cùng trải nghiệm công việc thiết kế thời trang với các bạn nhỏ

Cảm ơn chương trình "Vì tầm vóc Việt" đã cho Hân cơ hội cùng trải nghiệm công việc thiết kế thời trang với các bạn nhỏ. Những câu hỏi, những ước mơ rất hồn nhiên của hai nhà thiết kế thời trang nhí đã

TƯỞNG TƯỢNG MỘT HẸN THỀ tặng một Già Tiên 1 Trên chuyến xe về phía mặt trời

TƯỞNG TƯỢNG MỘT HẸN THỀ tặng một Già Tiên 1. Trên chuyến xe về phía mặt trời đồng dạng ý nghĩ một đồng hành thứ Bảy ông Giời vén mây dậy muộn hướng mắt cùng Nàng phía trái - cánh đồng xanh qua Thanh

Ai bảo phụ nữ thì không biết gì về công nghệ

Ai bảo phụ nữ thì không biết gì về công nghệ! Mình vừa phát hiện được một “bí kíp” công nghệ dành riêng cho chị em, đó chính là tính năng Windows Photos Inking trên chiếc laptop HP Pavilion x360 thần

TREKKING Tổ chức Tour Tà Năng Phan Dũng Thác Yaly Full 45km thành công

#TREKKING Tổ chức Tour Tà Năng - Phan Dũng - Thác Yaly Full 45km thành công Thiên nhiên ban tặng cho nơi này quá đẹp quá hùng vĩ nhưng nó thật sự đáng sợ ... đúng là chinh phục được mẹ thiên nhiên k

Xin có một sự ngưỡng mộ đến nền văn minh giao thông của ngươi Lào

Xin có một sự ngưỡng mộ đến nền văn minh giao thông của ngươi Lào !!! Người ta nhường đường cho nhau, cười với nhau khi tham gia giao thông và tuyệt đối không có một tiếng còi xe.. tuyệt đối không còi

Ôi một buổi sáng yên bình nghe tiếng chim hót ngửi mùi hương thoang thoảng của các loài hoa và đường phố yên lặng đến tê người

Ôi.. một buổi sáng yên bình nghe tiếng chim hót, ngửi mùi hương thoang thoảng của các loài hoa và đường phố yên lặng đến tê người.. Ở Luang Prabang còn được nhìn và thấy những loài cây và con vật mà h

Suốt ngày ăn cơm đường cháo chợ hôm qua được Me con nhà Cỏ nấu cho một bữa cơm

Suốt ngày ăn cơm đường cháo chợ, hôm qua được Me con nhà Cỏ nấu cho một bữa cơm . Xin cho kẻ du mục gởi lời cám ơn.. Ăn trưa, vậy nói chuyện say sưa kiểu gì đến tối, trễ cả việc xem show ? Ôi mà show

Ôi Grand Canyon thật hùng vĩ Một khe núi vĩ đại được tạo ra bởi con sông Colorado mấy triệu năm trước

Ôi.. Grand Canyon thật hùng vĩ.. Một khe núi vĩ đại được tạo ra bởi con sông Colorado mấy triệu năm trước. Dài gần 500 km và độ cao hơn 2.000 m.. Hằng năm có khoảng 7 triệu du khách đến thăm. Lần thứ

Xinh tươi ngày biển Nhẹ_nhàng_thướt_ther vùng biển nhớ

????Xinh tươi ngày biển ???? ???#Nhẹ_nhàng_thướt_ther vùng biển nhớ ??Chuẩn quần đi biển " #hack " chân dài miên mannnnn Chất vải đũi mềm mịn, cực cực mát , thoải mái cực ??#Mix_match vô vàn kiểu áo t

Hàng Hot về khách nha Về 3 màu xanh hồng đỏ Không về vàng nha khách Se t áo Croptop hoa và quần trắng ống rộng

? Hàng Hot về khách nha . Về 3 màu : xanh , hồng , đỏ . ❌ Không về vàng nha khách ❗️ ?Sét áo Croptop hoa và quần trắng ống rộng Hot ❗️ Hot ❗️ Hot ❗️ sét hoa đc khách mình đợi đã về lại 4 màu hoa mớ

Chiện đàn bà Vịt chao cuối tuần Thành phần gồm có khoai sọ chao đậu phụ muối vịt bún rau rút rau cần rau ngỏng toi thay rau muống các bác ạ

Chiện đàn bà. Vịt chao cuối tuần . Thành phần gồm có khoai sọ,chao (đậu phụ muối) vịt,bún,rau rút,rau cần,rau ngỏng toi thay rau muống các bác ạ. Chả giới thiệu nhiều làm gì cho nó khiêm tốn hic.hic

Không khác gì được cắn vào miếng sầu riêng tươi chín cây đúng độ ngọt

Không khác gì được cắn vào miếng sầu riêng tươi chín cây đúng độ ngọt... Cái sầu riêng chín cây giống thái màu nhạt nhạt mà cắn vào ngập chân răng tan chảy béo ngậy ấy..... Miếng gelato mát lạnh, thơ

Động lực của mình khi luôn tay luôn chân là mình nghĩ tới lượng calo tiêu hao và sau mỗi ngày cật lực nghĩa là mình được thoải mái ăn nhiều

Động lực của mình khi luôn tay luôn chân là mình nghĩ tới lượng calo tiêu hao, và sau mỗi ngày cật lực nghĩa là mình được thoải mái ăn nhiều.... vì thích ăn lắm Để bớt nhàm chán lúc lao động tay chân

Cần 1 bạn phục vụ cafe ăn sáng ca sáng 7h 13h lương 3 triệu 1 tháng làm việc 28 ngày có cơm trưa làm tốt thưởng thêm 10

Cần 1 bạn phục vụ cafe ăn sáng ca sáng 7h - 13h, lương 3 triệu 1 tháng làm việc 28 ngày, có cơm trưa làm tốt thưởng thêm 10%. Làm việc tại Gò Vấp ngay chợ Tân Sơn Nhất. - Yêu cầu: Nhanh nhẹn, gọn gàng

Ra trực còn ngáy ngủ có điện thoại nói rằng có 2 ca mổ trong bệnh viện Mỹ Đức Phú Nhuận lật đật chạy vào vô thang máy bấm lên phòng mổ lầu 2

Ra trực còn ngáy ngủ, có điện thoại nói rằng có 2 ca mổ trong bệnh viện Mỹ Đức Phú Nhuận, lật đật chạy vào, vô thang máy bấm lên phòng mổ lầu 2, đứng một hồi, khi mở mắt ra là lầu 4, bối rối quá không

Nữ phượt thủ Nghệ An độc hành một mình đi xe máy bào từ Nghệ An vào Đà Lạt TP Hồ Chí Minh

Nữ phượt thủ Nghệ An độc hành một mình đi xe máy bào từ Nghệ An vào Đà Lạt - TP Hồ Chí Minh... Chúc em thuợng lộ bình an và luôn có sức khoẻ, cảm hứng để chinh phục nhiều cung đường hơn nữa. Ai 37 vào